top of page
Jàngal ci Briya pre-K atum jàng bu ëllëg

Sa doom dina am sañ-sañu dem Briya pre-K ci at mu ñëw su amee 3 walla 4 at ci 30eelu setàmbar. Briya am na benn ci gëstu yu gën a màgg ci pre-K ci dëkk bi. Nanu bëgg a am sa doom ci Briya! Soo bëggee am yeneen xam-xam ci ni nga man a jëfandikoo walla di wéy ci Briya Pre-K, waxal ak saytukat bi.

Jàngal ci tànneef yi ñuy def ci jàngal say xale!

Déggal nu ci xew-xew yi EdFEST 2023 ngir seet li dëkk bi mën a def ci mbootaay yu askan wi (PK3 ⁇ Grade 12) ngir sa doom. Jëfandikoo ci xët wii.

 

Dec 9 ci lijaas yi (9-12)

 

Njiitu jàngu yu DC (DCPS) ak jàngu yu ñu fal ay jàngu yu ñuy wax charter dinañu wone seeni porogaramu.

 

Bi ñu tàmbalee jëfandikoo loterey Sama Séex DC ci 11 desàmbar 2023 ci atum jàngu 2024-25, EdFEST mooy benn xew-xew bu mujj ci jamono ngir dimbali leen a tànn ay jàngu yu am xam-xam.

 

EdFEST dina am ay jëfandikoo yu amul njariñ ak jëfandikoo yu am njariñ ngir njaboot gépp, boole ci digle gi ci li ñuy wax sama mbootaay DC ak mbootaayug yaaytu waajur yi, ay xëtu grip ak ay xëtu COVID, jëfandikoo jëfandikoo yu am njariñ ci wàllug DC yi, ak yeneen jëfandikoo yu bare!

EdFest Poster Eng.png
Naka ngay musal xaalis?

Ci weeru desàmbar, dénk-leen benn foto, benn xalaat, walla benn pexe bu ngeen jëfandikoo ngir sàmm xaalis walla ngir topptoo seen xaalis! Ndax da ngay togg sa kër, ba bañ a lekk ca restoran ya? Walla di dox, ba bañ a jël otobiis bi? Yëppal sa xalaat ngir nu man a dimbale. Ñépp ku séddale ay foto dina bokk ci sunu togg ngir jot ab kaarteefu kado!

December Wellness Challenge Flyer.png
Jëfekaayug xaalis ak Jëfekaayug Jàngat yi

Jàngal ci sa mbirum xaalis ak li mu tekki ci yaw. Jëfandikoo sa téere bi, te gis ay misaal ci ni nga mën a denc ngir ëllëg. 11.30 ci suba ba 12.30 ci ngoon ci 12 desàmbar ci Fort Totten ci néeg bu 134 ak Zoom. Xët wu jëm ci Zoom dina nekk ci sa kalendar bu jàngkat bi. Jàngu bii dina nekk ci làkku angale, te dina am ay soppi-soppi yu ñu bind, bu ko soxlaatee. Jàngu ci làkku Espaañ dina am gannaaw gi.

Financial Wellness Workshop - Childcare.png
Jëfekaay ak njàngum wér-gi-yaram ci Shepherd Site

Ci 11h30 ba 12h00 ci Lundi ak jeudi: 4, 7, 11 ak 14 décembre Mardi ak jeudi: 4, 9 ak 11 fan ci weeru janvër Du am ay jàngle ci ayu-bés bu màggalukaay ak ci julli gi. Jéggal te jëfandikoo njariñ yi jëmm ak xel di am ci sunu wér-gi-yaram. Dinaa leen jox ay ñam yu lewet. Dinaa def ab togg ngir ñi bokk ci bépp klase. Ay laaj? Jëfandikoo ak Johanna ci Whatsapp: 612-408-9706

SBSM Shepherd.png
bottom of page